❤️ HUYỀN ANH ❤️ Hot Teen siêu xinh – sexy khiêu gợi cực bốc lửa
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 763488 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2005 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 89-60-91 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 9 |
| Địa chỉ | Nguyễn Xiển, Long Bình, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 10h sáng đến 8h tối |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
========= (Em có ship Vinhome nha ae) Gửi Siêu phẩm đến ae đây!!! Hot hot!!! Bé siêu cute phô mai que luôn tuổi đời lại rất non, bé mới 2k5 xinh tươi mơn mởn luôn. Từng cm cơ thể đều tỏa ra mùi hương quyến rũ, nước da mịn màng mơn trớn của gái mới lớn, ngực hồng hào, đầu ti nhỏ xíu nhìn vô cùng kích thích, bym hồng khýt khao cực sướng. Mặt: khuôn mặt đẹp trẻ trung, teen , hút hồn, xinh sang quý phái, nụ cười tỏa nắng, phong cách nhẹ nhàng tình cảm lịch lãm, quý phái, cao sang đài các Vú: vừa tay, chắc chắn, hồng hào, thơm mát mịn, bú mút thoải mái Eo: gọn gàng săn chắc, gợi cảm ôm ấp phê lém Mông : To tròn, cong cớn săn chắc, gợi cảm, trắng láng mịn, căng đét, trắng & lán mịn không tỳ vết…doggy phê lém Bím: cắt tỉa gọn gàng, thơm tho sạch sẽ, nước nôi lênh láng, khe bím nhỏ, rà lưỡi vét máng là sướng nhất Phong cách phục vụ: lễ phép dịu dàng, nhẹ nhàng tình cảm, sang trọng quyến rũ, lịch lãm, học thức, thời gian thoải mái, rất yêu chiều khách, đậm chất phục vụ vip Giá cả hơn hẳn hàng chai lọ rành nghề. Anh em sang chơi cảm nhận nhé. CAM KẾT: KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG Chúc anh em sung sướng bên cạnh em nó nhé. =====******====== "Nếu phát hiện tráo hàng sẽ bồi thường khách x3 tiền đi chơi. Các em gái trong đội làm uy tín, mong nhận được sự ủng hộ từ anh em. Mọi vấn đề thắc mắc / khiếu nại / cần hỗ trợ thêm/ gái tìm lại bánh - đừng ngại liên hệ qua Telegram: @trogiupnhanh – chúng tôi luôn sẵn sàng lắng nghe! " =====******======

