Như ý -✅✅
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 764769 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2007 |
| Chiều cao | 168cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 84-62-89 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Phú Nhuận |
| Địa chỉ | Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Cum alo, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gương mặt vô cùng gợi cảm của Như Ý, sẽ làm anh em cảm thấy trái tim rung động, thổn thức ngay từ giây phút đầu tiên, nụ cười xinh duyên càng khiến anh em say đắm, body gợi cảm, đẹp tuyệt của em sẽ khiến anh em mê mẩn, một người đẹp đáng giá để anh em thưởng thức trong những ngày cuối thu thời tiết đẹp tuyệt vời này. Không tráo hàng✅ Uy tín luôn ưu tiên ✅ - Suất 42phút : Tắm + massage thư giãn =700đ - Suất 90 phút : Tắm + Massage + Thư giãn shot 1 + shot 2 =1.400đ ✅Acb mong dc gặp và phục vụ các anh

