NGỌC NHI XINH ĐẸP, SEXY, NỒNG NÀN VÀ QUYỄN RŨ
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 765022 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1996 |
| Chiều cao | 157cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 89-61-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Lê Hồng Phong, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 9h đến 21h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Xinh đẹp quyễn rũ đặc biệt một body đẹp ko một chút khuyết điểm nào, số tiền gặp e nó hoàn toàn xứng đáng, đúng mẫu phụ nữ ngực tấn công mông phòng thủ, bờ mông gợi cảm. Em duyên dáng xinh dáng đẹp nên ảnh quá đẹp quá gợi cảm. Gặp em nó mà chả muốn rời xa tẹo nào. Hình thức đã hoàn thiện đến vây mà trình độ service của em nó phải đỉnh của đỉnh rất nhiều chiêu trò đặc biệt. Miệng em nó chúm chím cũng rất hấp dẫn, môi đỏ, hôn rất thích, nhìn em nó kèn sáo ngắm body nuột nà, được sờ ngắm body và làn da mát mịn thì nhất quả đất, mông đẹp thôi rồi, doggy sướng đừng hỏi, hôm nay phang các kiểu xong đè em nằm sấp xuống giường mình ngồi lên mông em nó mà nện, tay giữ chắc vai em nó, cứ thun thút, em nó rên ư ử vì sướng

