Thu Hương-Hàng Mới-Gái Dâm Thích Làm Tình-Bú Mút Điêu Luyện-Cam Kết Phục Vụ Tận Tâm Chu Đáo
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 765807 |
| Giá | 200K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1991 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-64-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Hà Nội/Hà Đông |
| Địa chỉ | Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sáng đến 2h đêm ( qua đêm giá thoả thuận) |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Hôm nay mang đến 1 em hàng mới tinh, chưa từng lên sóng trên web.Gương mặt khả ái, body thuộc dạng đẹp thể hiện ngay trên ảnh. Về kỹ năng làm tình em được trau dồi, dạy dỗ nên chắc chắn làm mấy anh hài lòng.với em này có lẽ không cần nói nhiều, mấy anh nên đến cảm nhận thử. Cam kết đúng hình, không tráo hàng ,không công nghiệp. Chữ tín hàng đầu nhé

