{NEW} MINH CHÂU – MẪU ẢNH SEXY BỐC LỬA
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 767944 |
| Giá | 2500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2004 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 87-59-89 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 1 |
| Địa chỉ | Mạc Thị Bưởi, Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 9h - 24h |
| Dịch vụ | Cosplay, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Em Minh Châu nằm trong phân khúc cao cấp là quá chuẩn bài !!! Chỉ cần lướt qua vài tấm hình cũng đủ chứng tỏ về nhan sắc nên mình không cần giới thiệu dài dòng Em Minh Châu rất thích cosplay đóng vai nhân vật theo yêu cầu của khách hàng yêu, tất nhiên em ấy hy vọng đổi lại khách hàng yêu của em cũng sạch sẽ thơm tho lịch thiệp để em ấy có thể tung hết bài vở phục vụ khách tận tâm. P/S: ANH EM CHECKER HÃY CÀI APP 1.1.1.1 ĐỂ FAKE IP ĐĂNG NHẬP VÀO WEB PHÒNG KHI WEB KHÔNG TRUY CẬP ĐƯỢC VÌ BỊ NHÀ MẠNG CHẶN NHÉ !

