❣️ Ngọc Châu❣️BABY GRIL NGỌT NGÀO – BÍM MÚM CO BÓP
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 768428 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1997 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-69-91 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bà Rịa Vũng Tàu/Vũng Tàu |
| Địa chỉ | Phan Huy Chú, Phường 2, Thành phố Vũng Tầu, Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Body & Skin : Chiều cao1m66 , Da trắng láng mịn, không tỳ vết. Khuôn mặt xinh sang, quyến rũ Tổng quan cơ thể : Hài hòa cân đối, đường cong đẹp gợi cảm, rực rỡ, cuốn hút Ngực: To tròn căng mịn, cực đẹp , mềm mại no tròn, nắn bóp cực thích. Eo: Eo con kiến săn chắc do em tập gym thường xuyên, hông đẹp, thắt đáy lưng ong đẹp mơ màng Mông: to tròn láng mịn, cong cớn, mịn mẩy, sexy, , doggy phê quên sầu luôn Bím: Thơm tho sạch sẽ, hồng hào, nhỏ gọn co bóp đàn hồi, nước nôi lênh láng Service: Full service tất cả các dịch vụ anh em nhé, mình từng tiếp xúc nên mình biết em nó rất nhiệt tình, chiều khách hết mình, không thái độ không bầu dục. Mọi thứ mình thấy ở em nó là trên cả tuyệt vời. CAM KẾT: KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG TỪ CHỐI: quá say, đập đá, dùng thuốc kích thích, bạo dâm, biến thái, ở dơ, đòi hỏi quá đáng, Hàng gắn dị vật – đôn bi Chúc anh em sung sướng bên cạnh em nó nhé.

