Ngọc Diệp – Gái Miền Tây Cực Xinh – Body Quyến Rũ !
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 769047 |
| Giá | 800K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1995 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 90-62-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Đà Nẵng/Ngũ Hành Sơn |
| Địa chỉ | Phan Liêm, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng |
| Làm việc | 10h sáng tới 3h đêm |
| Dịch vụ | Cosplay, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Nay giới thiệu với anh em bé Ngọc Diệp Miền Tây Mặt xinh cực phẩm body siêu quyến rũ Chỉ với 800k/shot cho một lần mây mưa 30-40 phút 1500k cho một vé Massage Nuru + xoạc trong 60 phút mây mưa. Để đây cho anh em trải nhiệm và đánh giá !

