❤️ QUỲNH CHIBI – Sexy baby – teen 2k3 ngon dâm
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 769234 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2003 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 86-60-93 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 có nghe máy là có làm ae nhé |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Hôm nay, mình xin mang đến cho các anh em đồng dâm 1 siêu phẩm gái xinh cực ngon lành đến từ miền Tây, không thua kém các em hot girl trong làng showbiz. Em mang 1 nét đẹp thanh tú và trong sáng. Vẻ đẹp thần tiên, thoát tục ai nhìn cũng phải mê. Giọng nói nhẹ nhàng ngọt ngào như rót mật vào tai. Em cao ráo nha anh em. Chưa dừng lại ở vẻ đẹp khó cưỡng, anh em còn chạnh lòng hơn với body cực ngon, cực săn chắc, căng tròn đầy đặn. Hàng họ cực ngon, ngực thuộc dòng bự chà bá, núm vú bé ti hồng. Bím đỏ hồng hào, thơm tho sạch sẽ. Nước nôi không phải bàn. Phục vụ chu đáo, nhiệt tình hơn người yêu. Nhìn em nó có nét rất cuốn hút, nhìn mà chỉ muốn ôm làm người yêu, ôm mãi mà không muốn chịch. Em ấy sẽ làm hài lòng các anh em checker khó tính.

