QUỲNH BÚP BÊ CÔ BÉ NHÂN VIÊN SPA MÌNH DÂY TÌNH CẢM
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 769535 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2003 |
| Chiều cao | 159cm |
| Cân nặng | 47kg |
| Số đo 3 vòng | 89-56-90 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Sài Gòn/Gò Vấp |
| Địa chỉ | Nguyễn Oanh, Gò Vấp, Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 10h sáng đến 23h30 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Hôm nay gửi tới ae một bé mới về đội một bé với dáng người mình dây nhỏ nhắn xinh xắn, vú căng tròn, eo thon gọn, mông căng tròn doggy rất nẩy, bướm gọn gàng sạch sẽ rất thích hợp cho ae nào thích vét máng nhé. Nói chuyện vui vẻ, phụ vụ chu đáo chịu khó phối hợp nên ae cứ bảo bé ấy nhé. Mong ae đến ủng hộ và chỉ bảo bé nhé. SERVICE Tắm chung có ae lên cứ bảo e ấy tắm cho nhé Vét máng 69 có thỏa mái vui vẻ Qua đêm có giá thỏa thuận Từ chối: Say xỉn, đập đá, bạo dâm, không đi bao, chơi thuốc bệnh tật, bẩn, không lịch sự, chim gắn 2 bi trở lên Nếu có tình trạng Tráo Hàng, Công Nghiệp, Thái Độ, ae liên hệ qua Te.le.gram https://****/@kute34 Để được xử lý giải quyết bồi thường hợp cho ae. Nên ae cứ yên tâm check nhé.

