KHÁNH VY – Dâm nữ loli siêu yêu – Ngoan dâm chiều khách
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 770106 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1999 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 93-60-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 8 |
| Địa chỉ | Dương Bá Trạc, phường 2, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 có nghe máy là có làm ae nha - giá qua đêm thỏa thuận |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
LÊN SÓNG MỘT LOLI GIRL - GƯƠNG MẶT XINH THÔI RỒI - ĐÔI MẮT LUNG LINH NHƯ 1 THIÊN THẦN Em sở hữu toàn những nét ngây thơ, hiền dịu, cùng làn da trắng bóc. Khoái cảm cũng như thế mà tấy lên chưa thấy ở một cuộc truy hoan nào. Ôi gương mặt yêu kiều và dâm đãng, nụ cười lả lơi, ánh mắt đong đưa làm đổ ngục bất cứ người đàn ông nào, mỹ nhân - em làm ta quên hết mọi sự trên đời. Service: Hj, Bj tốt, ôm ấp vuốt ve phê phê sảng khoái, vét máng 69 nhiệt tình, hợp tác mọi thư thế cùng các thượng đế, khuôn mặt thì xinh duyên, quí phái sang chảnh tình cảm như gấu, lênh đỉnh cùng với em thì thật là quá ngất ngây phê pha sảng khoái. *Lưu Ý : Bé Xin Từ Chối AE Nào Quá Xay xỉn, bạo lực, cu xìu, ngáo, nghiện, quỵt tiền, xúc phạm, dọa dẫm, gắn nhiều bi kiếm, biến thái...

