Kim Ngân _ Gái dâm chiều khách, làm tình cực phê
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 770335 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1988 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 88-65-90 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Lâm Đồng/Bảo Lộc |
| Địa chỉ | Nguyễn Công Trứ, Phường 1, Tp. Bảo Lộc, Lâm Đồng |
| Làm việc | 9h sáng đến khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Em gái dễ thương, gương mặt xinh đẹp, body gợi cảm. Vú to bú liếm thoải mái, eo gọn gàng, mông bự doggy cực đã. Kỹ năng làm tình rất tốt. Dạo đầu bài bản, lâm trận điện nước dồi dào rất kích thích

