GÁI XINH MỘC MIÊN BODY GỢI CẢM LÀM TÌNH MAX PHÊ LUÔN NHA AE
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 770883 |
| Giá | 700K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2004 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 90-62-92 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Khánh Hòa/Nha Trang |
| Địa chỉ | Đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
"Chào toàn thể anh em gần xa ! "Thi thoảng lại đổi gió, đổi phong cách cho nó mới mẻ, mấy bé chịu thay đổi như này thì ae khỏi lo về khâu điện nước đảm bảo chăm sóc kỹ càng sạch sẻ xinh tươi" Trường hợp gọi không được có thể bé nó đang bận khách khác, ae để lại tin nhắn hoặc liên hệ lại sau nhé Các bé có dịch vụ hôn môi, ae vui lòng vs răng miệng sing gum thơm tho để cuộc vui thêm hăng say. Em hàng đôi lúc sẽ có nhưng cảm xúc tiêu cực không tránh khỏi và mình luôn cố gắng chấn chỉnh các em nó từng ngày... CAM KẾT với anh em hàng đúng người và 100% KHÔNG CÓ TÌNH TRẠNG TRÁO HÀNG xảy ra, phát hiện sai phạm mình sẽ lấy lại công bằng cho ae Các thông tin về số đo, cân nặng đều là tương đối và có sai số, mong ae thông cảm ! Chúc ae có những phút giây hài lòng bên cạnh người đẹp !"

