Huyền Babe Rất đẹp, Body tuyệt vời, SĂN CHẮC DÂM ĐÃNG HẾT NƯỚC CHẤM
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 771089 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1995 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 54kg |
| Số đo 3 vòng | 88-56-89 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Tân Phú |
| Địa chỉ | Đường Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 9h-1h tối |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
=== ĐÁNH GIÁ === Tổng thể: một hot girl hiện đại, rất sang chảnh quý phái, cao 1m65, số đo 3 vòng chuẩn và đẹp (88 - 58- 89) Vòng 1: ngực đep, tròn, mơn mởn, căng tròn và kiêu hãnh Vòng 2: thân hình gọn gàng, chuẩn, hài hòa với tổng quan cơ thể Vòng 3: to, mẩy, mông mịn, da mát, doggy thì quá chuẩn Vòng 4: sạch sẽ, gọn gàng, cảm giác khít khao, chân thật khi xoạc === DỊCH VỤ CAM KẾT == Cam kết: hôn vú, bóp vú, Vét Máng + Cho khách ôm ấp vuốt ve, hôn bú bóp vếu + Hj, Bj. Cam kết 100% đúng hình đúng người,a nào gặp em nó mà bảo tráo hàng thì cứ việc chụp ảnh gửi bằng chứng Mod xử lý luôn nhé Thái độ: Nhẹ nhàng tình cảm vui vẻ, yêu chiều khách như người yêu, thời gian thoải mái,phục vụ các thượng đế tận tình chu đáo. Luôn biết tạo cảm giác như 1 người yêu. Không cam kết: Hôn môi, móc bím. WC, CIA, Lỗ nhị, Some, Overnight === CAM KẾT === KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG === CHÚ Ý === - Đọc kỹ thông tin trước khi check. - Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng. + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em. + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện. - Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh. - Anh em checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn

