MINH NGỌC – 2K5 HÀNG NON TƠ NHÍ NHẢNH HỒN NHIÊN
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 774785 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2005 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 53kg |
| Số đo 3 vòng | 87-63-93 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Gò Vấp |
| Địa chỉ | Đường Số 1, phường 11, Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 24/24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Một em gái chuẩn non tơ mũm mĩm và đáng yêu. Mặt xinh xắn và ưa nhìn. Vú mới nhú nhìn cưng lắm nha. Mông to tròn doggy phê lòi luôn.Em rất nhí nhảnh và hồn nhiên đúng như tính cách của em. Rất ngoan ngoãn và lễ phép bảo sao làm vậy những gì trong khả năng em có thể làm em chiều tất tần tật luôn nha. Em đi với cái giá quá hời cho các anh có thêm sự lựa chọn. Chúc các anh vui vẻ và thoải mái khi bên em. + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. + TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM, ĐÔN BI, LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN.

