Masager Phương oanh GÁI HỒI XUÂN REAL MỘC MẠC RẤT DÂM
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 776154 |
| Giá | 250K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1987 |
| Chiều cao | 155cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 85-69-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Đắk Lắk/Buôn Ma Thuột |
| Địa chỉ | Nguyễn Công Trứ, Tự An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk |
| Làm việc | 9h-1h tối, đọc kỹ dịch vụ trước khi check! |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn vú |
Hình Ảnh
Gái gọi mới CÓ MASAGER Gái gọi mới cập nhật Helo các anh em bởi ae ủng hộ nhiều nên mình lên hàng đều đặn: Giới thiệu mọi người 1 kiều nữ xinh đẹp, chỉ cần một lần "chạm mắt nhau" cũng đủ để lại ấn tượng sâu đậm, vẻ đẹp đầy sang trọng, có sức hút làm người khác mê đắm, gương mặt hoàn hảo mọi góc cạnh, tự do và hoang dại nhưng không kém phần khả ái, đáng yêu. Thêm vào đó thì cách giao tiếp rất khéo léo, giọng nói nhẹ nhàng ngọt ngào từ bản chất nhẹ nhàng, thành thật của em. Sở hữu bộ ngực to như 2 quả bưởi em có khuôn ngực đẹp, đầu ti hồng, mông cong và quả bím vô cùng khít Ae thích body nóng bỏng, giọng nói nhẹ nhàng êm ái, tình cảm chiều khách thì em ấy chính là sự lựa chọn tuyệt đối chính xác Chúc quý khách có những trãi nghiệm độc đáo !

