BÍCH NGỌC- HÀNG CHUYÊN CƠ CỰC DÂM CHIỀU HẾT MÌNH
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 776173 |
| Giá | 250K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1984 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 90-66-94 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 5 |
| Địa chỉ | Trần Hưng Đạo B, Quận 5, Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 24/24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
250k , để được thổi mút tưng bừng , bóp zú tưng bừng , chịch tưng bừng , máng mương thoải mái , bla bla bla .... nói chung cực ngon trong tầm giá .. miễn bàn luôn đúng không anh em . chịch luôn và ngay nào . + Em có thêm dịch vụ massage cho anh nào có nhu cầu nhé + CAM KẾT: ĐÚNG NG, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG + TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM, ĐÔN BI, LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN

