New.Bé Mon,Cực Phẩm Em Gái miền Tây Xinh Duyên Trắng Trẻo
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 779612 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2004 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 90-65-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Bà Rịa Vũng Tàu/Tân Thành |
| Địa chỉ | QL51, Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam |
| Làm việc | 9 giờ sáng đến khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
MỘT EM GÁI XINH XINH DUYÊN DUYÊN – ĐÁNG YÊU – VỪA RA LÀM KO BAO LÂU ÍT KINH NGHIỆM NHƯNG KỸ THUẬT, NHIỆT TÌNH VÀ VUI VẺ Mặt: đậm chất miền sông nước, ưa nhìn, ko lung linh nhưng vừa mắt, ở nhà quê mới lên nhìn còn khá quê, duyên, đáng yêu Skin: hơi bị đẹp, trắng trẻo mịn màng Zú: hệ bưởi MỸ tê tái tay, bú bóp nắn thoải mái nhé Eo: có lipid ôm sướng Mông: fan doggy bay hết vào đây nhé Chym: đẹp, lông tự nhiên, múp , ngọt nước, bao nước nhé

