BẢO AN – GÁI DÂM – LÀM TÌNH ĐIÊU LUYỆN
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 750652 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1994 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 88-62-90 |
| Xuất xứ | Miền Trung |
| Khu vực | Bình Định/Quy Nhơn |
| Địa chỉ | Tây Sơn, Quy Nhơn, Bình Định |
| Làm việc | 24/24 còn nghe máy còn làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ |
Hình Ảnh
ĐÔI LỜI VỀ EM Body/ Face : Trắng, thơm tho dịu nhẹ, mặt xinh, cực dâm V1: Hệ bưởi, bóp cực sướng - không giữ hàng V2: đầy đặn.ôm chắc tay V3: đàn hồi, căng sờ bóp rất thích, kẹp xúc xích rất cảm giác Bím : Thơm tho, sạch sẽ, Khít co bóp tốt. nước nôi tự nhiên + Thái độ: Ngoan, lễ phép, tình cảm, nhiệt tình Phục vụ tận tình chu đáo. Chiều chuộng check theo mọi tư thế .Phang phập thoải mái.không hối thúc giục Ae vệ sinh sạch sẽ để có cuộc vui trọn vẹn nhé. Bé có ship quanh khu vực AE cứ mạnh dạn ib trực tiếp nhé CHÚC ANH EM VUI VẺ

