RUBY- MASSAGE FUCK HÀNG MỚI TINH CỰC DÂM
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 781064 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1994 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 87-62-93 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bình Định/Quy Nhơn |
| Địa chỉ | Ngô Gia Tự, Phường Nguyễn Văn Cừ, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định |
| Làm việc | 24/24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Tiếp tục lên sóng em gái massage fuck với gương mặt xinh xắn và dâm ngầm, ngực vừa tay với body real từ đầu đến chân. Em thuong tuýp tình cảm và chiều khách như người yêu. Thích gì em cũng chiều trong khả năng em làm được là em chiều tất tần tật luôn nha. Em lần đầu ra làm nên mong các anh chỉ giáo thêm nhé. + EM CÓ MASSAGE BẰNG TINH DẦU THEO YÊU CẦU (PHỤ PHÍ 200k) +THỜI GIAN 30-35p/1 SHOT ( KO RA CŨNG TRẢ TIỀN NHA CÁC ANH) + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. + TỪ CHỐI: KHACH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM, ĐÔN BI, LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN.

