Thúy Hằng❤️Mặt Xinh Dâm❤️Vú Bým Cực Đẹp Và Ngon❤️Dáng Cao,Body Đẹp
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 749768 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2006 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 95-58-91 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Bình Định/Quy Nhơn |
| Địa chỉ | Chương Dương, Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định |
| Làm việc | Làm việc 24/24h. Đi giờ,qua đêm thỏa thuận |
| Dịch vụ | Cosplay, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Thúy Hằng❤️Mặt Xinh Dâm❤️Vú Bým Cực Đẹp Và Ngon❤️Dáng Cao,Body Đẹp Nay xin giới thiệu đến ae 1 bé gái gọi xinh xắn. Body bốc lửa vú đẹp,mông căng bím ngon, vui vẻ nhiệt tình tình cảm. BODY: Cao ráo bốc lửa, da trắng mịn, sạch sẽ thơm tho. MẶT: Xinh, dễ thương da trắng mịn. VÚ: To đẹp săn chắc bú bóp cực phê. MÔNG: To tròn căng đét, doggy tê trym lắm luôn. BÍM: Sạch sẽ gọn gàng, nước nôi lênh láng vét cực phê, bím khít chịch sướng lắm nhé. THÁI ĐỘ PHỤC VỤ: 30P - 40P, hôn ti liếm láp, kèn sáo các kiểu, HJ BJ,vui vẻ thân thiện, tình cảm nhiệt tình chiều khách, kĩ năng bú liếm và làm tình điêu luyện cực sướng sẽ làm ae đê mê khoái lạc khó quên.

