BÉ QUỲNH- EM GÁI NHÍ NHẢNH HỔN NHIÊN ĐÁNG YÊU
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 742524 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2002 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 47kg |
| Số đo 3 vòng | 87-62-92 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Bình Dương/Thủ Dầu Một |
| Địa chỉ | Đường Trương Định, Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương, Việt Nam |
| Làm việc | 10h-12h khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Em gái nhí nhảnh với gương mặt xinh xắn và dễ thương, giọng nói ngọt ngào với dáng người nhỏ nhắn nhìn cưng lắm nha. Ngực vừa tay hàng real bú bóp thoải mái. Mông to tròn doggy bao phê, em rất ngoan và chiều khách gặp em rồi lại chẳng muốn rời xa. Mời các anh sang trải nghiệm luôn cho nóng nào. + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. + TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM , LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN.

