LOLI GIRL 2K6✨HÀ MY✨CHUẨN TEEN MỚI LỚN VÚ BÍM NON TƠ
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 736635 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2006 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 89-57-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Bình Dương/Thuận An |
| Địa chỉ | Đường D20, An Phú, Thuận An, Bình Dương |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
✅GIỚI THIỆU VỀ EM HÀ MY 2006✅ ✨Em sở hữu toàn những nét ngây thơ, hiền dịu, cùng làn da trắng bóc. Khoái cảm cũng như thế mà tấy lên chưa thấy ở một cuộc truy hoan nào. Ôi gương mặt yêu kiều và dâm đãng, nụ cười lả lơi, ánh mắt đong đưa làm đổ ngục bất cứ người đàn ông nào, mỹ nhân - em làm ta quên hết mọi sự trên đời. ✨Dáng em cao 1,60m khúc nào ra khúc đấy, ngực to, eo thon, mông mẩy. Nhất là cặp nhũ hoa của gái non, không quá to, đầu ti hồng tươi, mềm mại trắng, cảm xúc dục vọng cháy lên khi được úp mặt vào bộ ngực ấm mềm ấy của em đó là những phút giây đầy cảm xúc chân thật khiến người ta phải nhớ mãi. ✨Eo thon cá trắm, thắt đáy lưng ong, mông mẩy và tròn, đưa mắt từ trên xuống dưới đã khiến trái tim checker đập không theo một nhịp điệu nào nữa. Em mơn trớn và như một người tình lâu ngày không gặp, một nụ hôn nồng cháy và vồ vập đánh thức hết cảm xúc của mình, hôn nhẹ lên cổ lên ngực rồi tỉ mỉ chăm sóc thằng ku em đến mức không thể chịu đựng được nhiều hơn

