NEW PHƯƠNG LINH – GÁI DÂM CỰC KỲ CHIỀU KHÁCH
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778564 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1991 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-62-92 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bình Dương/Dĩ An |
| Địa chỉ | Đường D3, khu phố thống nhất 1, p. Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Cum alo, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Xin gửi cho em hàng 1 em hàng cực kỳ dâm và dịch vụ cực kỳ tốt chiều khách như chiều thượng đế. Đảm bảo vui lòng khách đến vừa lòng khách đi Có cả BJ nóng lạnh cực phê.

