NGỌC QUỲNH❤️CÔ BÉ MIỀN TÂY CỰC DỄ THƯƠNG
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 775519 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2000 |
| Chiều cao | 155cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 86-58-92 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Bình Dương/Tân Uyên |
| Địa chỉ | Đường Khánh Bình 1, Phường Khánh Bình, Thành Phố Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương |
| Làm việc | Nghe máy là làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
NGỌC QUỲNH❤️CÔ BÉ MIỀN TÂY CỰC DỄ THƯƠNG Xin gửi ae 1 cô bé Miền Tây xinh xắn, cực kỳ ngoan, body nhỏ nhắn, dễ cưng, bé thuộc dạng mong manh, nhút nhát, rất hiền. Ae thương yêu ủng hộ bé, nhớ nâng niu nhẹ như người yêu, có gì chưa ok ae góp ý cho bé nhẹ nhàn nhé. Cảm ơn ae BÊN NGOÀI BÉ XINH HƠN LÊN HÌNH NHÉ AE

