NHƯ Ý- TÌNH CẢM, NHẸ NHÀNG, NỮ TÍNH VÀ YÊU NGHỀ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 760956 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1987 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 90-65-92 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Bình Dương/Dĩ An |
| Địa chỉ | Nguyễn An Ninh, p. Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương |
| Làm việc | 24/24 có nghe máy là có đi làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
❌ LƯU Ý ❌ NHÀ MẠNG CHẶN TIN NHẮN NÊN AE CHECK ƯU TIÊN ĐT TRỰC TIẾP NHÉ ❤️ Em siêu tình cảm nha mọi người rất là dâm . Ngon ngọt và làm tình tốt, service tốt đầy đủ dịch vụ. Em chiều khách hết mình, ngoan ngoãn vâng lời, bảo gì làm nấy. Chúc anh em chơi vui vẻ nhé !

