Thy Thy – vừa xinh vừa dâm
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 756726 |
| Giá | 800K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1999 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 47kg |
| Số đo 3 vòng | 88-63-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Bình Dương/Thủ Dầu Một |
| Địa chỉ | 1182 Cách Mạng Tháng Tám, Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương |
| Làm việc | Qua đêm Vét máng BJ Hôn vú |
| Dịch vụ | |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Face xinh xắn dễ thương, mắt tròn to, mũi thẳng và nụ cười luôn hé trên môi. Da trắng mịn màng, body tròn trịa ôm rất vừa tay. Vếu tròn trịa, đầu ti nhỏ xíu hồng hào, bóp đàn hồi, mút phê không tưởng Eo chuẩn với người, phẳng lỳ ít mỡ thừa Mông cong đẹp tự nhiên, chỉ nhìn thôi là muốn phọt lắm rồi, doggy cực thích vì độ đàn hồi êm ái Bím khít, nhiều nước, thơm tho lông lá gọn gàng, AE thoải mái "hữu dyên BL" Dịch vụ đầy đủ chu đáo, kỹ năng đỉnh cao, mút mát kèn sáo rất phê. Thái độ ngoan ngoãn chiều khách, dễ thương, chiều lòng và kết hợp nhịp nhàng ở các tư thế.

