❤️ THANH THỦY – Đam mê tình dục – Mong To Doggy phê
Thông tin cơ bản
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 767488 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1994 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 90-60-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Cần Thơ/Cần Thơ |
| Địa chỉ | Ninh Kiều, Cần Thơ, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 có nghe máy là có làm ae nhé |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Một thiên thần sở hữu khuôn mặt cực xinh cùng 1 body phải nói hoàn hảo từ vếu đến mông rồi xuống luôn khu vực quan trọng nhất đều sở hữu vẻ đẹp hoàn hảo. Đặc biệt với e, mình thích cảm giác được ôm ngang vòng eo con kiến của e, hôn lên đôi môi cong kiêu kỳ ấy rồi vần vò cặp mông to tròn sau lớp váy, cảm giác rạo rực cực khó tả. Kỹ năng làm tình của e điêu luyện đến ngỡ ngàng, thổi kèn, liếm cà, rà lưỡi, liếm đùi liếm bẹn đủ cả. ko 1 kỹ năng làm tình nào e ko thuần thục, thú vị hơn là khuôn mặt e nó kiêu kỳ cứ lấp ló dưới háng làm cảm giác chinh phục của mình lên cao đến đỉnh everest luôn.. Dáng : Em sở hữu chiều cao cân đối, thân hình dáng cực kỳ đẹp, ngực tấn công mông phòng thủ, nước da trắng , ăn mặc đẹp, ấn tượng, nước hoa thơm sang. Face : Cực xinh sang, ân tượng,, và đặc biệt e nó là lai tây. V1 : Sở hữu bộ ngực tuyệt đẹp, tròn trịa, mềm mại, đầu ti nhỏ hồng rực, chỉ cần thả rông thôi đã đủ khiến anh em ao ước thèm muốn. Ngực e nó to căng tròn đầu ti nhỏ nhắn hồng hào hàng thật 100%. V2 : Eo nhỏ, dáng đẹp, phù hợp với tổng quan cơ thể. V3 : Siêu khủng, trắng căng tròn mẩy, các tín đồ doggy tha hổ thi triển công phu la hán đẩy xe bò. Vòng 4: bướm đẹp, luôn được chăm chút sạch sẽ, nước nôi ổn, thơm tho, co bóp đàn hồi tốt, fan tevet sẽ rất khoái món này. SERVICES:Thời gian thoải mái, thân thiện, cởi mở, nhiệt tình. Ôm ấp hôn môi tình cảm như người yêu. E rất chú đáo và dịu dàng luôn chiều các thượng đế. K làm a e phải thất vọng về dịch vụ. Dịch vụ thì đầy đủ tắm chung, hôn môi, cháo lưỡi, tevez. BJ HJ... đầy đủ cả, cách làm tình thì êm ái nhẹ nhàng mà sâu lắng, tính tình thì vui vẻ thực sự tạo cảm giác rất thoải mái.

