❤️NHÍM 2008❤️NON TƠ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 770843 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 155cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 89-63-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Đà Nẵng/Sơn Trà |
| Địa chỉ | Hà Bổng, Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng |
| Làm việc | 11h tới 2h đêm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Xin giới thiệu đến AE thích khám phá hàng non tơ,gương mặt xinh xắn dễ thương với cặp ngực to tròn mang lại cho các anh cảm giác đê mê từ cái co giật lúc anh em chạm tay vào ngực hay là quét lưỡi lên ngực em, lên bím em,... tất cả đều phản ứng rất thật, rất đê mê.... ❤️CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. ❌ EM NHÍM XIN PHÉP TỪ CHỐI PHỤC VỤ , NHỮNG BÁC TRÊN 50 TUỔI , QUÁ SAY XỈN, GĂM BI,LÉN RÚT BAO, BẠO DÂM QUAY LÉN VÀ ĐẶC BIỆT DƯƠNG TÍNH VỚI MA TÚY ❌

