BÉ DUYÊN – XINH NGON MƯỢT NƯỚC – PHÊ QUÊN LỖI VỀ
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778261 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2000 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 85-62-86 |
| Xuất xứ | Miền Nam |
| Khu vực | Đà Nẵng/Ngũ Hành Sơn |
| Địa chỉ | an thượng ,ngũ hành sơn , đà nẵng |
| Làm việc | 24/24 còn nghe máy là còn làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Tổng quan : khá đáng yêu và khá dâm, body chắc chắn vú vê ngập mồm, da dẻ mịn màng V1 : To, chắc chắn, mát mịn, đầu ti khá hồng gọn gàng, mút sướng, bóp êm tay V2 : Cân đối với dáng có da có thịt , ôm vừa tay V3 : To tròn, chắc mẩy, lúc doggy nhìn cong vút trông rất gợi dục. V4 : Khá đẹp, mu cao, hồng hào, khá khít, cắt tỉa gọn gáng, nước nhiều, thơm tho, sạch sẽ

