Elly 2000 – Gái Miền Tây Body Cực Đẹp
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778917 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2000 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 90-63-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Đà Nẵng/Sơn Trà |
| Địa chỉ | Đường Loseby, Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Nay giới thiệu với anh em Elly 2000 Em gái miền Tây có body nóng bỏng kỹ năng điêu luyện Bj lút cán làm tình bài bản Ngoài ra em còn có dịch vụ Massage Nuru + Xoạc giá 1000k trong 60 phút mây mưa cùng nàng Để đây cho anh em trải nhiệm và đánh giá

