Kiều Trang Nuru – Siêu Phẩm Tuyệt Đẹp – CIA Không Phụ Phí !
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777787 |
| Giá | 800K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1996 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 92-62-93 |
| Xuất xứ | Miền Trung |
| Khu vực | Đà Nẵng/Ngũ Hành Sơn |
| Địa chỉ | Phan Liêm, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng |
| Làm việc | 10h sáng tới 3h đêm |
| Dịch vụ | Cosplay, Cum alo, Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Hân hạnh giới thiệu một siêu phẩm nữa.... Mặt xinh - nhìn là biết zâm luôn Vú to, eo nhỏ, mông to Bj lút cán, dịch vụ bài bản CIA không thu thêm phụ phí Tuyệt kỹ nuru 1 tiếng đồng hồ 1500k (đã bao gồm xoạc) anh em tận hưởng và cho đánh giá nhé! Chắc chắn sẽ không làm anh em thất vọng!

