MINH ANH❤️VÚ TO BÍM ĐẸP❤️MẶT XINH DÂM❤️ THÂN HÌNH QUYẾN RŨ❤️HÀNG SIÊU TÌNH CẢM
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 755999 |
| Giá | 250K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1979 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 52kg |
| Số đo 3 vòng | 85-61-92 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Đà Nẵng/Thanh Khê |
| Địa chỉ | Đường Nguyễn Tất Thành, Thanh Khê, Hải Châu, Đà Nẵng, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
MINH ANH❤️MẶT XINH DÂM, VÚ TO, BÍM ĐẸP❤️THÂN HÌNH QUYẾN RŨ❤️HÀNG SIÊU TÌNH CẢM Nét mặt : mặt xinh, rất dâm đãng dễ thương , và cũng không kém phần sang chảnh so mới mấy e hàng cc Làn da : trắng mịn thơm tho Vòng 1 : vú hệ to tròn thừa tầm bóp, chắc chắn bú mút tẹt luôn ae nhé, e nó không giữ hàng như một số e hàng khác Vòng eo : như ảnh ôm rất thíc Vòng mông : to tròn chắc chắn chịch cứ kêu phành phạch , nghe rất thích tai Bím : co bót khít khìn khịt , nước nôi như suối, thơm tho sạch sẽ vét rất thích.

