[ NEW ] ANH THƯ – MẶT XINH – DA TRẮNG – DÁNG NGON
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778979 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2003 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 89-67-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Đà Nẵng/Liên Chiểu |
| Địa chỉ | Nam Trân, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Nay lên cho ae một bé 2k3 mới * Face/body: mặt xinh với đôi môi mọng nước, mông tròn căng mịn * V1: Hệ bưởi, sờ nắn đã tay, độ đoàn hồi cao, mút bú phê khỏi bàn * V2: ôm vừa tay, có chút lipit nhưng không đáng kể, có da thịt chút thì bám mới chắc tay được * V3: Căng, nẩy thích hợp cho ae doggy từ phía sau tha hồ mà doggy Bím khít, sạch, thơm, co bóp tốt, nước nôi bao phê vùng tam giác rậm rạp đợi ae tới thám hiểm Thái độ ngoan ngoãn lễ phép, nói chuyện nhẹ nhàng vui vẻ khách đến vừa lòng khách đi Ae vệ sinh cá nhân sạch sẽ để tránh mất vui nhé CHÚC AE CÓ NHỮNG CHUYẾN PHƯU LƯU KÌ THÚ ^^

