❣️Bảo Quyên❣️ DÂM ĐÃNG LÀM TÌNH BAO PHÊ – TÌNH CẢM
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 759523 |
| Giá | 200K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1986 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 88-62-92 |
| Xuất xứ | Miền Trung |
| Khu vực | Đồng Nai/Biên Hòa |
| Địa chỉ | Đường Đồng Khởi, Tân Hiệp, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai |
| Làm việc | 24.24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Chơi Some, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
- CẢM NHẬN VỀ EM ẤY: - Măt Dễ thương, cười duyên. - Ngực hệ bưởi to tròn, trắng đẹp, bóp chắc tay, mút rất sướng. - Eo mịn màn, ôm rất thích. - Mong to, tròn, nảy, doggy thì hết xẩy. - Bím Sạch sẻ, nước nhiều vét thoải mái. DỊCH VỤ CAM KẾT - Hôn vú, Bóp vú, Vét máng, Hj, Bj, qua đêm. CHÚ Ý - AE nhớ đọc kỹ thông tin trước khi check và nhớ vệ sạch sẻ để được phụ vụ tốt nhất nha! - Em ấy xin từ chối: Sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng với em.

