Linh Chi _ Gái xinh dễ thương, body gợi cảm
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 780440 |
| Giá | 500K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2001 |
| Chiều cao | 159cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 86-63-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Đồng Nai/Biên Hòa |
| Địa chỉ | KCN Amata, Đường 13, Long Bình, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sáng đến 12h khuya |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Em gái xinh xắn đáng yêu, body cực nóng bỏng gợi tình. Vú to, mông bự nhìn cực kích thích trong những bộ đồ khêu gợi. Kỹ năng làm tình rất tốt, dạo đầu bài bản. Lâm trận điện nước tự nhiên, âm thanh sống động mang đến cảm giác như bên người tình. Chúc anh em có giây phút nồng cháy bên bé.

