Linh Nhi,Hàng ngon phục vụ chu đáo tận tình
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 761790 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1995 |
| Chiều cao | 157cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 88-65-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Đồng Nai/Biên Hòa |
| Địa chỉ | Đường Đồng Khởi, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Ra mắt anh em , Một em hàng chất lượng khá tốt, thân hình còn ngon cặp ngực tấn công và cặp mông rất đã, với mức giá này mà có được cô nàng như vậy phục vụ thì không thể tốt hơn được anh em ak.

