NEW 100% ⭐ ÁNH LINH ✨XINH ĐẸP MỘNG NƯỚC MÀ CÒN BIẾT CHIỀU
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 776763 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1998 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 88-61-94 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Đồng Nai/Biên Hòa |
| Địa chỉ | Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai |
| Làm việc | 09:00 - 02:00 Còn nghe máy là còn làm |
| Dịch vụ | Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
THÂN CHÀO AE !! Cam kết với ae đúng hàng đúng người không tráo hàng. Giá phù hợp với chất lượng phục vụ hoặt nhan sắc, ngoại hình của em. Từ Chối : bạo dâm, say xỉn, đập đá, rượu bia và các chất kích thích khác, thể loại bá dơ xin né! Không chụp hình quay video clip khi chưa có sự đồng ý của em ấy nha Ae ! P/s : Hôn môi quý khách chú ý răng miệng sạch sẽ dùm mắc công lại trách bé là người được kẻ không. Quý khách nhớ giữ răng miện sạch sẻ không hôi miệng, hoặt có mùi thuốc lá, bia rựu, chất kích thích vv... Những phản hồi về dịch vụ gặp vấn đề, hãy liên hệ ''Te.Le.Gram" ⭐ @DUONGBAHO_GG ⭐

