KHÁNH LINH HÀNG MỚI LẦN ĐẦU RA MẮT ANH EM SIÊU TÌNH CẢM PV TỚI BẾN
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 756669 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1984 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 90-67-95 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Hà Nội/Long Biên |
| Địa chỉ | Lâm Du, Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam |
| Làm việc | từ 8h sáng đến 3h đêm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
FACE: Một em gái trẻ trung xinh đẹp, khuôn mặt đẹp mơ màng, ánh mắt nụ cười hút hồn, dáng dây thanh mảnh, quyến rũ gợi tình. NGỰC: vừa tay chắc chắn, khuôn ngực gái mới lớn, mời ae bú mút thoải mái EO: eo thon hông nở, săn chắc gọn gàng đẹp hút hồn ôm cực sướng MÔNG: to cong cớn, mịn màng mát lạnh, doggy êm ái tê tái BƯỚM : thơm tho sạch sẽ nhiều nước thôi rồi, lý tưởng cho anh em nào thích mương máng

