Ngọc Lan Duyên Dâm,Da Trắng,Dáng Xinh
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 770774 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1998 |
| Chiều cao | 159cm |
| Cân nặng | 48kg |
| Số đo 3 vòng | 87-59-89 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Hà Nội/Cầu Giấy |
| Địa chỉ | Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội, Việt Nam |
| Làm việc | 8h sáng đến 2h đêm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
CHÚ Ý : – Đọc kỹ thông tin trước khi check. – Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng. + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em. + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện, đeo bi. – Các checđer khi check về nhớ có report, phản ánh. – AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

