Hàng mới lần đầu đi làm_ Thủy Tiên❤️ chưa chồng con
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 776690 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1990 |
| Chiều cao | 157cm |
| Cân nặng | 52kg |
| Số đo 3 vòng | 89-69-90 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Lâm Đồng/Đức Trọng |
| Địa chỉ | Nguyễn Thị Định, Thị Trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng |
| Làm việc | 24h. Nghe máy em làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Thân chào anh em! Hôm nay mình xin gửi đến quý anh em một em gái lần đầu đi làm, dáng múp rụp, chưa chồng con, hàng họ ngon lành. Vú to chà bá, bóp mút bao sướng, mông cong, tớ tròn phịch bao tê, bím sạch sẽ, thơm tho, lông lá tỉa tót gọn gàng, cho quý anh húp máng thoải mái, nuôi nôi tràn trề. Em thân thiện, vui vẻ, lễ phép, làm tình nhẹ nhàng, điêu luyện, làm có cảm xúc. Nói không với công nghiệp. Từ chối: say sỉn, độ bị, găm bị, bệnh bẩn, dọa nạt, sử dụng chất cấm, mất lịch sự,... Em mới đi làm mong anh em nhẹ tay và chỉ bảo thêm cho em. Chúc các anh có nhiều tài lộc và nhiều sung sướng.

