Lan Anh bé Chupy 2k8 vừa mất trinh
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 777567 |
| Giá | 600K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2008 |
| Chiều cao | 155cm |
| Cân nặng | 54kg |
| Số đo 3 vòng | 88-71-87 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Lâm Đồng/Đà Lạt |
| Địa chỉ | Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng |
| Làm việc | 7-23h |
| Dịch vụ | Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Giới thiệu đến anh em 1 em bé chupy 2k8 non mơn mởn. Em nó lần đầu đi làm nên có nhiều cái chưa thuần thục lắm.mong các bác thông cảm nhiều hơn. Mỗi ngày e chỉ nhận 3-4 khách thôi do còn đau ạ.

