Su Su – Xinh Duyên, Dễ Thương Nhiệt Tình Chu Đáo , Boydy Đẹp Cực Chất
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778661 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1990 |
| Chiều cao | 164cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 92-61-94 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Lâm Đồng/Đà Lạt |
| Địa chỉ | Nguyễn Thị Nghĩa, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng, Việt Nam |
| Làm việc | 9h sáng đến 2h đêm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Dành cho các bác thích Mặt Xinh – Vú To – mông Cong – BJ điêu luyện nhé Gửi tới anh em 1 em với màn sevice cực đỉnh . Hứa hẹn sẽ không làm ae thất vọng . Lễ phép dịu dàng , sang trọng , lịch lãm nhẹ nhàng , thời gian thoải mái không hối thúc đặc biệt yêu chiều khách hết nấc . Max xinh – max chiều khách là điểm mạnh của e ló . Ngực to chắc , bóp đẫy tay . Đầu ty hồng hò bú mút thoải mái rất thích Eo thon gọn mông cong doggy cứ bành bạch luôn phê lòi êm như đệm kim đan Sevice có tố chất của 1 thần dâm . Kỹ thuật điêu luyện Liếm ti đá cà múa cột . 6996 anh em nhé Ae bok lịch hẹn qua tận hưởng cảm giác khoái lạc cùng em susu nhé…

