New Hot Teen 2k3 Minh Anh Baby ❤️ Nóng Bỏng Dễ Thương Chiều Khách
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 767803 |
| Giá | 350K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2003 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 86-66-96 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Long An/Bến Lức |
| Địa chỉ | Nguyễn Trung Trực, Thị Trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An |
| Làm việc | Bé làm từ 9h sáng đến 2h khuya, từ chối Quá say, ngáo , bệnh, bẩn, bạo dâm, gắn hàng súng ống, gắn bi, cố ý rút bao,... |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
❤️ BABY KUTE - SERIE TEEN XINH NON - NGON BỔ RẺ ❤️ ❤️ Mình xin ra mắt thêm một em cực kỳ dễ thương xinh đẹp nhưng rất dễ gần và cũng rất dâm để phục vụ anh em. ❤️ Face: Dễ thương, hiền khô, mà cũng dâm dâm nhé ❤️ V1: Đôi gò bồng đảo tuyệt đẹp, to tròn, mềm mại, đầu ti nhỏ hồng rực ❤️ V2: Eo múp múp, bụng phẳng lì ❤️ V3: Mông cong mịn và cực đẹp, sexy, doggy cả ngày không biết chán ❤️ V4: Nhiều nước, Sạch sẽ thơm tho, hông hào khít lắm, co bóp đàn hồi tốt, lông lá tỉa tót gọn gàng, tevet sướng. ❤️ Sever: Ngoan hiền phục vụ nhiệt tình và chu đáo như người iu ❤️ => Hàng rất ngon anh em tranh thủ check ủng hộ bé nha.

