✨ THƯ KỲ ✨ KỸ NĂNG LÀM TÌNH CHUYÊN NGHIỆP ✨ PHỤC VỤ ĐỈNH ✨
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 759108 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1991 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 50kg |
| Số đo 3 vòng | 86-65-93 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Lê Hồng Phong, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 11h sáng đến 24h đêm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Em gái dễ thương rất chiều khách, nhiệt tình,kỹ năng phục chuyên nghiệp và rất dâm. + Ngực khá to , bóp rất rất phê, bú mút thoải mái rất thích . + Eo có da có thịt nhưng săn chắc không sồ sề. Ôm doggy rất đầm đã. + Mông khá to, tròn, cong và chắc chắn. Doggy cực đã + Bướm múp rụp, co bop tốt. Lông lá cắt tỉa gọn gàng, sạch sẽ. Tevet rất ngon và ngọt. + SV rất bài bản, kỹ năng thuần thục. Bj, Hj, liếm ty, đá cà, múa cột rất hay. Mơn trớn rất kích thích. Thái độ phục vụ rất ngoan ngoãn, lễ phép, nhiệt tình phục vụ các anh. Hợp tác tốt mọi tư thế đem lại buổi check thoả mái nhất.

