❤️NGỌC AN❤️CÔ GÁI QUẾN RŨ – BODY CỰC ĐẸP
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 778440 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1993 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 56kg |
| Số đo 3 vòng | 86-63-90 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 9 |
| Địa chỉ | Làng Tăng Phú, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | 24/24 |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, Dọn WC, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
– Gương mặt thánh thiện của em Diễm Kiều sẽ làm anh em cảm mến ngay từ giây phút đầu tiên, nụ cười xinh duyên càng khiến anh em say đắm, body gợi cảm, đẹp tuyệt của em sẽ khiến anh em mê mẩn, một người đẹp đáng giá để anh em thưởng thức trong những ngày cuối thu thời tiết đẹp tuyệt vời này. _Chúc anh em checker có 1 buổi hẹn hò thật thăng hoa

