2k7bé ZINA❤️Mới mất trinh Đẹp ko thể tả nổi rất đã
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 774765 |
| Giá | 2000K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2007 |
| Chiều cao | 165cm |
| Cân nặng | 49kg |
| Số đo 3 vòng | 90-56-98 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 10 |
| Địa chỉ | Lê Hồng Phong, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 10h-1h đêm, phục vụ 30-45 phút/1 shot |
| Dịch vụ | Hôn môi, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Gái mới mất trinh GIỚI THIỆU AE MỘT BÉ HOT TEEN SINH VIÊN NON TƠ NỤ MỚI NHÚ - LẦN ĐẦU LÊN SÓNG - Gương mặt xinh xắn chuẩn baby và nhí nhảnh. Đôi môi hồng luôn nở nụ cười xinh. Em ngây thơ trong sáng vừa bước chân vào con đường tơ lụa. - Thân hình cực ngon lành, với toàn bộ body cực sexy và quyến rũ. Đặc biệt đẹp nhất vòng 1 nho nhỏ xinh xinh núm mới lớn hồng rượi và vòng 3 Tròn căng và khin khít. - Ngon lành với bác nào thích gu teen xinh, dáng đẹp. - Tín đồ thích gu teen thì quá ngon lành ae tranh thủ nha chúc tất cả ae ngon em không vét máng ae đọc kỹ nhé.

