An an, da trắng mặt xinh gặp là ghiền
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 772891 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1990 |
| Chiều cao | 157cm |
| Cân nặng | 46kg |
| Số đo 3 vòng | 88-65-92 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 2 |
| Địa chỉ | 19 Đường Trần Não, Khu phố 2, An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh |
| Làm việc | Còn nghe máy là còn làm. |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
| Video | Xem Video |
Hình Ảnh
Hôm nay em mang đến các anh một siêu phẫm mới vào đời ạ. Cực kỳ dể thương xinh gái, anh nào thích gái quê da trắng mặt xinh lại cực kỳ tình cảm thì chek ngay để tận hưởng nhé.

