ÁNH DƯƠNG EM GÁI MIỀN TÂY MỦM MỈM DỄ THƯƠNG
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 770635 |
| Giá | 400K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1999 |
| Chiều cao | 160cm |
| Cân nặng | 52kg |
| Số đo 3 vòng | 88-67-95 |
| Xuất xứ | Miền Tây |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 7 |
| Địa chỉ | Trần Trọng Cung, Tân Thuận Đông, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | Nghe máy là làm |
| Dịch vụ | Qua đêm, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Hôm nay gửi tới ae một e gái đến từ miền tây và suất thân từ massa gu mủm mỉm cho ae nào thích tình cảm dễ thương nhé. E nói chuyện rất vui vẻ nhẹ nhàng, vú to mông bự, bượm gọn gàng sạch sẽ. Mong ae đến ủng hộ e ấy nhé. SERVICE Tắm chung có ae lên cứ bảo e ấy nhé Vét máng 69 có thỏa mái vui vẻ Đi 1 giờ 800k k giới hạn shot trong 1 giờ Qua đêm có giá thỏa thuận Từ chối Say xỉn, đập đá, bạo dâm, không đi bao, chơi thuốc bệnh tật, bẩn, không lịch sự Nếu có tình trạng Tráo Hàng, Công Nghiệp, Thái Độ, ae liên hệ qua Te.le.gram https://****/@kute34 Để được xử lý giải quyết bồi thường hợp cho ae. Nên ae cứ yên tâm check nhé.

