ÁNH NGỌC – HÀNG CHUYÊN CƠ CỰC DÂM VỬA CẬP BẾN
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 770905 |
| Giá | 250K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 1985 |
| Chiều cao | 162cm |
| Cân nặng | 52kg |
| Số đo 3 vòng | 88-62-93 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Quận 12 |
| Địa chỉ | Nguyễn Ảnh Thủ, Quận 12 |
| Làm việc | 24/24h |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Nay lại mang về một em chuyên cơ cực dâm và cực đầm cho anh em phi công nào thích tập lái, với gương mặt ưa nhìn và body mũm mĩm, nói đến chuyên cơ thì độ dâm ko phải bàn nhé, kỹ năng làm tình điêu luyện và chiều khách hết mình luôn nha. Với cái giá cực rẻ cho các anh em phi công xã lũ thì còn gì bằng phải ko nào. Mới các anh xơi ngay và luôn cho nóng nào. + CAM KẾT: ĐÚNG NGƯỜI, ĐÚNG HÌNH, KO CÔNG NGHIỆP, KO TRÁO HÀNG. + TỪ CHỐI: KHÁCH SAY XỈN QUÁ MỨC, BẠO DÂM, ĐÔN BI, LÉN RÚT BAO, QUỴT TIỀN.

