BÉ PHƯƠNG 2002- EM GÁI ĐẬM CHẤT MIỀN QUÊ RA MẮT.
Thông tin cơ bản
✅ Cài ứng dụng
1.1.1.1
để truy cập 𝗚𝗮𝗶𝗚𝘂𝗩𝗶𝗲𝘁𝗡𝗮𝗺 khi bị chặn
Tư Vấn Tài Khoản VIP
| Mô Tả | Chi Tiết |
|---|---|
| MÃ SỐ | 755277 |
| Giá | 300K |
| Book Gái Gọi | Đăng nhập |
| Nhóm Kín | 👉 Theo dõi nhóm kín cùng chúng tôi : |
| Password | Bạn Anh GaiGuVietnam |
| Năm sinh | 2002 |
| Chiều cao | 158cm |
| Cân nặng | 45kg |
| Số đo 3 vòng | 83-62-88 |
| Xuất xứ | Miền Bắc |
| Khu vực | Sài Gòn/Phú Nhuận |
| Địa chỉ | Phan Xích Long, Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam |
| Làm việc | 24/24( Còn nghe máy là còn làm) |
| Dịch vụ | Qua đêm, Hôn môi, Vét máng, BJ, Hôn vú |
Hình Ảnh
Xin được gửi đến ae 1 bé đậm chất miền quê. Với vóc dáng nhỏ nhắn, dễ thương của e gái mới lớn lần đầu đi làm. Sẽ là lựa chọn tuyệt vời dành cho ae checker. Hàng chuẩn giá , ae thoải mái check. * Xin lưu ý: Em gái còn non kinh nghiệm, mong được ae ủng hộ, góp ý thêm cho bé. Để phục vụ ae ngày càng tốt hơn. Chúc ae có nhiều buổi check vui vẻ cùng bé!

